Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» forumforumforumforumforumforumforumforum
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby phongtran_tk8 Tue Apr 17 2012, 06:38

» ewgds
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby siriusblack Wed Mar 21 2012, 07:57

» Tổng hợp đề thi thử đại học 2011 môn Toán đây!
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby 1234567 Sat Dec 31 2011, 02:33

» Ai chiến thắng mà không hề chiến bại, ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần!
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:30

» Kính mời bà con cô bác ghé đây xem bài thơ của tui
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:26

» !^^_ Lễ hội Halloween liên khối toán NBK_^^!
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Sat Dec 17 2011, 07:37

» невеста и стиль прически
Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeby phongtran_tk8 Wed Nov 16 2011, 03:52

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ductri
Admin
ductri

Được thanks Được thanks : Libra

Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! Empty
Bài gửiTiêu đề: Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!   Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeSun Mar 27 2011, 06:53

Sau nhiều lần hứa, giới thiệu,.. nhưng thực sự chưa lần nào ra mắt cái chi gọi là chính thức, hôm nay tôi xin chính thức ra mắt phần mềm "Theo doi may tinh" phiên bản 1.0.
Cái thứ này cũng khá đơn giản, nhưng thiết thực.
Ở nhà bạn dùng mấy cái máy vi tính (desktop/PC) ? Chắc chỉ có 1, nhưng nhà bạn có mấy người ? Chắc không phải 1. Vậy là một cái máy mà có tới mấy người dùng chung, sẽ có những lúc bạn muốn bảo mật một số thông tin, hay muốn có một phong cách riêng( themes) cho máy mình, nhiều người sẽ tạo một user (accout) mới, đặt pass, để chỉ có một mình mình dùng user đó. Nhưng vấn đề đặt ra là user còn lại có quyền admin, và nó có thể xóa đi pass của bạn bất cứ lúc nào để đăng nhập vào user của bạn mà không cần pass ? Làm sao biết được ?
Hoặc bạn có em (trai hoặc gái hoặc bất kỳ), hoặc con(cũng trai hoặc gái hoặc bất kỳ), bạn muốn quản lý việc mở máy của con/ em mình, nhưng khi bạn đi học hoặc đi làm, làm thế nào mà bạn biết con/em bạn có mở mấy không ?
Vậy giải pháp đó là bạn hãy dùng chương trình "Theo doi may tinh" của tôi, đặc biệt là hoàn toàn miễn phí.
Cơ chế và cách cài đặt như sau: (chú ý cần làm đúng thì chương trình mới hoạt động được)
- Bạn tải file có tên "Theo doi may tinh" từ địa chỉ sau: http://www.mediafire.com/?ae55j5w4aa25o5e
- Sau đó , bước này cần chính xác, bạn copy file mới tải về vào đúng ổ C:\ , nhớ là không bỏ vào bất cứ thư mục nào
- Cuối cùng bạn kích đúp vào file, chờ 0,5 s chương trình sẽ tự động hoàn tất.
* Từ giờ, khi máy được khởi động, bạn hãy theo đường dẫn sau: c:\windows\check\check.txt
trong đó sẽ có giờ phút giây, ngày tháng năm, và tên user khởi động.

* Tôi muốn làm cái gì thiết thực, để thực sự dùng đến chứ không chỉ để ngắm, nên mong các bạn đóng góp ý kiến, những nhu cầu, những suy nghĩ để chương trình này, phiên bản sau: 1.1 sẽ có thêm nhiều chức năng thiết thực hơn nữa.

* Nhắn riêng anh bosap cũng những ai tò mò: Cái này làm ra chỉ có đúng chừng đó chức năng, không hề có gì lén lút khác, nên mong anh và những người tò mò như anh, nếu có muốn phá, thì mong cũng đừng tung mã nguồn (source code) lên cho người khác đọc. Hêt, cảm ơn.

* Tái bút: Em mong thầy (lỡ có đọc bài này), hoặc những ai làm công tác như thầy đừng tải cái này dề, vì lỡ có chuyện chi mất hết giáo án hay tài liệu thì em không chiu trách nhiệm.
À nói mới nhớ, ai có hứng thì viết bài về tình cảm, cách dạy , phong cách ... về giáo viên chủ nhiệm, cái ni bộ giáo dục đang tổ chức, giải thưởng cảm khá lớn.
CHÚC MỌI NGƯỜI MỘT NGÀY TỐT LÀNH!
siriusblack
Admin
siriusblack

Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!   Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeMon Mar 28 2011, 06:54

Good! Ta chờ mấy cái 1.1,1.2, 1.3...v v v. Cái này rất hay nhưng ta chưa cần đến vì ta dùng có một mình àh! Cố lên! Very Happy Very Happy Very Happy
http://vn.360plus.yahoo.com/gacnai_07/
bosap

bosap

Được thanks Được thanks : Leo

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!   Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeTue Mar 29 2011, 08:25

OK ! Đã xem, cái này sạch Very Happy
Nhưng mà có hơi nhiều rác tại........... Very Happy
Hình như chỉ cần gọi file check.bat khi khởi động thì ko cần phải làm tới 3 file thế đâu Smile Tất cả xài Winrar tạo file nén tự bung là ổn rồi mà Smile
http://toank7.net/
gvcn
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: good!   Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitimeThu Apr 07 2011, 21:31

Hay day ductri!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!   Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần! I_icon_minitime

Có thể đây chưa thể gọi là phần mềm (software), nhưng chắc chắn là thứ bạn cần!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những đề văn gói trọn yêu thương
» Chán
» Link dowload phần mềm Pascal
» HÀ VI CHÂU-học bổng toàn phần đi Na Uy
»  NhỮng bÀi thƠ hAy vÀ cÓ Ý nghĨ