Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» forumforumforumforumforumforumforumforum
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby phongtran_tk8 Tue Apr 17 2012, 06:38

» ewgds
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby siriusblack Wed Mar 21 2012, 07:57

» Tổng hợp đề thi thử đại học 2011 môn Toán đây!
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby 1234567 Sat Dec 31 2011, 02:33

» Ai chiến thắng mà không hề chiến bại, ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần!
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:30

» Kính mời bà con cô bác ghé đây xem bài thơ của tui
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:26

» !^^_ Lễ hội Halloween liên khối toán NBK_^^!
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby lephi_pro_axx Sat Dec 17 2011, 07:37

» невеста и стиль прически
  NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeby phongtran_tk8 Wed Nov 16 2011, 03:52

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

NghI~ j` nOi' nÁy!!

Go down 
nhokcon
phongtran_tk8
ngockute_pro101
7 posters
Tác giảThông điệp
ngockute_pro101

ngockute_pro101

Được thanks Được thanks : Gemini

NghI~ j` nOi' nÁy!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSat Dec 11 2010, 08:31

Ôi !!!!!1 Sad Mad sao giờ này tôi lại cảm thấy bùn quá vậy ?
Bạn bè thân thiết của tôi đã đi đâu hết rồi ...
Tôi thật ko thể hiểu đc cuộc đời này sao lại có nhiều con người ghê tởm và đáng sợ đến vậy. Tôi đâu có đối xử với họ tệ đâu mà họ lại đối xử với tôi như vậy (huuhuhu) , tôi hận họ bởi con người của họ quá độc đoán và đê tiện. Ko phải đây là lần đầu tôi đau bùn vì bạn bè nhưng thật sự lần này thì tôi cảm thấy đau đớn quá.

Vì thế ko nên tin bất cứ ai trong cuộc đời này vì họ cũng chỉ là những con người .........chả ai đáng để tôi phải kính trọng và nể hết.
Trước mặt thì giả vờ đối xử tốt lắm vậy mà sau lưng thì quá đê tiện, tất cả họ đều khiến tôi phải cười một cách khinh thường mà người khác nhìn vào ko biết nói là "đẻo" hahahahahah . Nhưng thật sự họ chỉ đáng để vậy thôi ak`
Mỗi con người của chúng ta thì ko ai có thể hiểu hết chính bản thân mình và những người xung quanh nhưng dù vậy mỗi con người vẫn biết đc một ít chút j` về người khác từ cái nhìn nhận bên ngoài của họ dù ko đc chính xác lắm .
Chính tôi cũng ko thể hiểu mình muốn j` ở họ nhưng tôi rất ghét họ cho dù có những lúc họ cũng tốt với tôi .
Tôi cũng ko tốt đẹp j` , dù tôi biết rằng ko có quyền j` để nói họ như vậy nhưng tôi ko thể chịu đựng nổi .
Tôi là một con người có tính cách rất khác thường nên luôn bị họ đối xử như vậy.
Là một đứa mất dạy và cũng là đứa hổn nhất(hahha) (đó là quan niệm của họ
và cũng là suy nghĩ của tôi vì tôi là thế mà) ko thể trách họ đc bởi sự thật luôn là sụ thật...ko thể lật đen thành trắng đc cũng ko thể lật trắng thành đen đc.
Nhưng họ chỉ là một số người tôi ghét thôi ak` ..... vẫn có những ngưới rất thật với tôi và luôn đề cao tôi , coi tôi là điều quan trọng của họ (hihihihi) Razz Razz Razz zui thật dù tôi luôn cho họ là quá "Ngốc '' khi lấy tôi là điều quan trọng nhất với họ .

(Neu doc vao thay dieu do giong minh thi dung nghi~ la minh nha!!!....)

Hãy tôn trọng Tình Bạn mà người khác dành cho bạn ...
Đừng vì những mục đích riêng mà hại họ để rồi chính bạn cũng sẽ gánh lấy thôi.

Tình Bạn là sự thẳng thắn và chân thành !!!

"TÌNH BẠN TRÊN CẢ TÌNH YÊU " (đối với tôi)

lol! lol! lol! lol! lol! king king king king
phongtran_tk8
Admin
phongtran_tk8

Được thanks Được thanks : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSat Dec 11 2010, 20:32

do la goc re cua tam hon
https://toannbk.forumvi.com
nhokcon

nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSat Dec 11 2010, 22:14

Để khỏi phải thất vọng thì đừng hi vọng.

t.dung_tk8

t.dung_tk8

Được thanks Được thanks : Aquarius

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSun Dec 12 2010, 06:27

sao suy nghĩ tiêu cực ghê quá!!!tui thì ngược lại,nếu bạn tui làm chỉ 1 việc tốt cho tui,tui sẽ luôn nhớ.Còn lúc nào đó,họ khiến tui không hài lòng,tui cũng không trách họ.Suy cho cùng,đôi khi mình cũng làm điều tương tự với họ mà mình không biết!Thiệt tình,tui thấy ai cũng tốt hết,bởi vì đon giản là tui muốn nhìn thấy cái tốt của họ...còn cái xấu,cần nhận thấy,nhưng mà để tránh chứ không phải để ghét người đó!Khi mình yêu thương người khác,mình mới cảm nhận được tình thương!
ngockute_pro101

ngockute_pro101

Bài gửiTiêu đề: NghI~ j` nOi nAy'     NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSun Dec 12 2010, 09:14

dau cung phai? ai cung~ tot nhu ong dau ... Dung~ ak` song tren doi nay la vay do, cha? ai tot voi minh ca? . Tui cung~ da tung nhu vay nhung gio thi khac roi!!!! BiEt chInh xAc dE thAy dOi la tOt hOn !!!
ngockute_pro101

ngockute_pro101

Bài gửiTiêu đề: nhockon     NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSun Dec 12 2010, 09:19

Song tren doi ma ko co hi vong thi tha dung song con hon ban ak`? ai cung~ nhu ban thi tui se~ ko bao gio co bai viet nay ......ccececeecceceeccece.
bosap

bosap

Được thanks Được thanks : Leo

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSun Dec 12 2010, 22:41

Nhận xét duy nhất 1 câu : màu mè khó đọc
http://toank7.net/
siriusblack
Admin
siriusblack

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeMon Dec 13 2010, 08:29

Mình đồng ý cả hai tay vs t.dung_tk8 pirat pirat pirat
Mình cho rằng trong xã hội hiện đai như ngày nay thì mọi người luôn không ngừng hoàn thiện bản thân vì không ai là hoàn hảo cả. Nếu bạn của mình mắc sai lầm hoặc làm một việc gì đó không tốt thì mình sẽ thẳn thắng góp ý và chẳng có ai giận mình cả và mình cũng muốn mọi người đối vs mình như vậy. hì hì. Đôi khi nhìn thấy cái tốt hay cái xấu của người khác thì mình cũng rút được kinh nghiệm cho bản thân, như vậy cũng là tốt. Mình chẳng thấy ai xấu cả, ít ra thì mọi người toán k8 đều rất tốt và rất đáng trân trọng- đó là ý kiến của riêng mình!!!!!!!!!!
http://vn.360plus.yahoo.com/gacnai_07/
nhokcon

nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSat Dec 18 2010, 08:29

bosap đã viết:
Nhận xét duy nhất 1 câu : màu mè khó đọc
Anh bosap nói chính xác nhất! Smile
ductri
Admin
ductri

Được thanks Được thanks : Libra

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitimeSat Dec 18 2010, 09:08

Ngăn cấm các hành vi viết vẽ bậy như chị Ngọc, đề nghị admin cảnh cáo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NghI~ j` nOi' nÁy!!      NghI~ j` nOi' nÁy!!  I_icon_minitime

NghI~ j` nOi' nÁy!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang